Số 10 Đại Lộ Thăng Long, quận Nam Từ Liêm, TP.Hà Nội
Tham gia 10/01/2023
THÀNH PHẦN ( Hoạt chất, hàm lượng )
Paracetamol 325mg;Clopheniramin 2mg
NHÓM ĐIỀU TRỊ
N02 - Thuốc giảm đau hạ sốt, chống viêm không steroid; thuốc điều trị gút và các bệnh xương khớp
CHỈ ĐỊNH / CÔNG DỤNG
Điều trị các triệu chứng của cảm cúm như: sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, nhức đầu.
DẠNG BÀO CHẾ / QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Chai 100 viên
TIÊU CHUẨN SẢN XUẤT
GMP-WHO
NƯỚC SẢN XUẤT
Việt Nam
NHÀ CUNG ỨNG
Chi nhánh Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang tại Hà Nội
NHÀ SẢN XUẤT
Hậu Giang
To install this Web App in your iPhone/iPad press and then Add to Home Screen.