Số 10 Đại Lộ Thăng Long, quận Nam Từ Liêm, TP.Hà Nội
Tham gia 10/01/2023
THÀNH PHẦN ( Hoạt chất, hàm lượng )
Paracetamol 325mg, Clorpheniramin 4mg
NHÓM ĐIỀU TRỊ
Thuốc giảm đau hạ sốt, chống viêm không steroid; thuốc điều trị gút và các bệnh xương khớp
CHỈ ĐỊNH / CÔNG DỤNG
Điều trị các triệu chứng: cảm sốt, nhức đầu, cảm lạnh, ho, dị ứng thời tiết
DẠNG BÀO CHẾ / QUY CÁCH ĐÓNG GÓI
Hộp 10 vỉ x 10 viên
TIÊU CHUẨN SẢN XUẤT
NHÀ SẢN XUẤT
TV Pharma
NƯỚC SẢN XUẤT
Việt Nam
To install this Web App in your iPhone/iPad press and then Add to Home Screen.